☰ Menu

อาจารย์ : Faculties

หัวหน้าภาควิชาคณิตศาสตร์
ผศ.ดร.พรทรัพย์ พรสวัสดิ์
Assistant Professor Dr.Pornsarp Pornsawad

ห้องทำงาน 1548อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28102
E-mail: pornsarp@su.ac.th
รองหัวหน้าภาควิชาคณิตศาสตร์
ผศ.วรรณภา พนิตสุภากมล
Assistant Professor Dr.Wannapa Panitsupakamon

ห้องทำงาน 1535อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28108
E-mail: wannapa@su.ac.th
ศ.ดร.ฉวีวรรณ รัตนประเสริฐ
Professor Dr.Chawewan Ratanaprasert

ห้องทำงาน 1547อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28106
E-mail: ratach@su.ac.th
รศ.ดร.สืบสกุล อยู่ยืนยง
Associate Professor Dr.Suabsagun Yooyuanyong

ห้องทำงาน 1534อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28105, 28109
E-mail: suabkul@su.ac.th
อ.ดร.ประสิทธิ์ ลิ้มบุพศิริพร
Dr.Prasit Limbupasiriporn

ห้องทำงาน 1539อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28113
E-mail: prasit@su.ac.th
ผศ.ดร.จิราภา ลิ้มบุพศิริพร
Assistant Professor Dr.Jirapha Limbupasiriporn

ห้องทำงาน 1541อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28115
E-mail: jlimbup@su.ac.th
ผศ.ดร.กลศ พัฒนะรพีเลิศ
Assistant Professor Dr.Klot Patanarapeelert

ห้องทำงาน 1530อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28120
E-mail: klotpat@gmail.com
ผศ.ดร.นพดล ชุมชอบ
Assistant Professor Dr.Noppadol Chumchob

ห้องทำงาน 1544อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28118
E-mail: chumchob_n@silpakorn.edu
อ.ผกามาส พะวงษ์
MissPakamas Pawong

ห้องทำงาน 1542อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28116
E-mail: pawong_p@su.ac.th
ผศ.ดร.รัตนา ศรีทัศน์
Assistant Professor Dr.Ratana Srithus

ห้องทำงาน 1548อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28102
E-mail: ratana.s@su.ac.th
ผศ.ดร.สมเจตน์ ชัยยะ
Assistant Professor Dr.Somjate Chaiya

ห้องทำงาน 1537อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28111
E-mail: somjate.c@su.ac.th
ผศ.ดร.มาลินี ชัยยะ
Assistant Professor Dr.Malinee Chaiya

ห้องทำงาน 1537อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28111
E-mail: malinee.c@su.ac.th
อ.ดร.สวรรยา ศกุนตะเสฐียร
Dr.Sawanya Sakuntasathien

ห้องทำงาน 1547อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28106
E-mail: sakuntasathien_s@silpakorn.edu
อ.ดร.สุภาพ เกิดแสง
Dr.Supap Kirtsaeng

ห้องทำงาน 1547อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28106
E-mail: supap.k@su.ac.th
ผศ.ดร.วรรณรัตน์ รุ่งโรจน์ธีระ
Assistant Professor Dr.Wannarut Rungrottheera

ห้องทำงาน 1543อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28117
E-mail: w_rungrott@outlook.co.th
ผศ.ดร.จิตติศักดิ์ รักบุตร
Assistant Professor Dr.Jittisak Rakbud

ห้องทำงาน 1530อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28104
E-mail: jitti@su.ac.th
อ.ดร.นัยน์รัตน์ กันยะมี
Dr.Nairat Kanyamee

ห้องทำงาน 1547อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28106
E-mail: kanyamee_n@su.ac.th
อ.ดร.วรกฤษณ์ ศุภพร
Dr.Worakrit Supaporn

ห้องทำงาน 1530อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28120
E-mail: worakrit@su.ac.th
ผศ.ดร.ทิวดี มุสันเทียะ
Assistant Professor Dr.Tiwadee Musunthia

ห้องทำงาน 1547อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28106
E-mail:
อ.ดร.ธรรมธาดา เขมะรัชตกำธร
Dr.Tammatada Khemaratchatakumthon

ห้องทำงาน 1543อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28117
E-mail: tammatada@gmail.com
ผศ.ดร.ประพันธ์พงศ์ พงศ์ศรีเอี่ยม
Assistant Professor Dr.Prapanpong Pongsriiam

ห้องทำงาน 1540อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28114
E-mail: prapanpong@gmail.com
อ.ดร.เฉลิมพงศ์ วรวรรโณทัย
Dr.Chalermpong Worawannotai

ห้องทำงาน 1538อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28112
E-mail: worawannotai_c@silpakorn.edu
ผศ.ดร.สมพงค์ จิตต์มั่น
Assistant Professor Dr.Somphong Jitman

ห้องทำงาน 1548อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28102
E-mail: somphong@su.ac.th
อ.ดร.สิทธิเศรษฐ์ พลเวียง
Dr.Sittisede Polwiang

ห้องทำงาน 1544อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28118
E-mail: sittisede@su.ac.th
อ.ดร.ภาสวรรณ นพแก้ว
Dr.Passawan Noppakaew

ห้องทำงาน 1542อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28116
E-mail: pas_sa_wan@hotmail.com
อ.ดร.สินีนุช สุวรรณาภิชาติ
Dr.Sineenuch Suwannaphichat

ห้องทำงาน 1536อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28110
E-mail: suwannaphichat_s@silpakorn.edu
อ.ดร.ปรีชญา สัญญฑิตย์
Dr.Preechaya Sanyatit

ห้องทำงาน 1548อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28102
E-mail:

เจ้าหน้าที่ : Staffs

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
คุณปริฉัตร สระทองฮ่วม
Mrs.Parichat Srathongshoum

ห้องทำงาน 1531อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ 28107
E-mail:
นักการ
คุณกิ่งดาว สระจุม
Mrs.Gingdao Sarajoum

ห้องทำงาน 1533อาคารวิทย์ฯ 1 มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
เบอร์โทรศัพท์: 034-245320-1 ต่อ
E-mail: